Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeSearchLatest imagesRegisterLog in

[Project]รายละเอียดโปรเจ็ค FT ISLAND'S 4TH ANNIVERSARY

Go down 
AuthorMessage
p-jinnie
Moderator
Moderator
p-jinnie

[Project]รายละเอียดโปรเจ็ค FT ISLAND'S 4TH ANNIVERSARY Empty
PostSubject: [Project]รายละเอียดโปรเจ็ค FT ISLAND'S 4TH ANNIVERSARY   [Project]รายละเอียดโปรเจ็ค FT ISLAND'S 4TH ANNIVERSARY Icon_minitimeSat Jun 11, 2011 11:04 pm

รายละเอียดโปรเจ็ค FT ISLAND'S 4TH ANNIVERSARY

1.รุปถ่ายหรือรูปแต่งจากPhotoShop 1 คนต่อ 1 รูปนะคะ เป็นรุปที่เกี่ยวกับ FTISLAND พร้อมใส่ข้อความในใจให้ FTISLAND มาในรุปนั้นได้ไม่จำกัด
(ใช้ photoshop ช่วยในการใส่ข้อความนะคะ)
พิมพ์เป็นภาษาอังกฤษ เกาหลี และญี่ปุ่นนะคะ
[ปล.พี่อยากได้ภาพกลุ่มพรีมาดอนน่าถือธงและป้ายไฟหรือป้ายอักษร FTISLAND ด้วยนะคะ ใครมีกลุ่มช่วยถ่ายมาให้พี่ด้วยนะคะ ภาพนี้ไม่ต้องใส่ข้อความนะคะ^_^หรือใครมีอะไรที่พิเศษๆก็ส่งรูปมาได้เลยคะเช่นเค้กเกาะเป็นต้นนะคะ]

2.ส่งมาทาง e-mail : Primadonna-TH@hotmail.com

3.ส่งภายในวันพุธที่ 15 มิถุนายน 2554 ไม่เกินเวลา 18.00 น. นะคะ

ขอบคุณนะคะ ที่ให้ความร่วมมือนะคะ พรีมาดอนน่าไทยน่ารักมากเลยคะ ^^ โปรเจคนี้ถึงจะช้าไปหน่อย แต่ทุกๆวันเราก็สามารถบอกรักเกาะได้ไม่ใช่หรอคะ เพราะพวกเราจะรักเกาะกันตลอดไปใช่ไหมคะ โปรเจคนี้อาจจะไม่ดีเลิศ แต่ถ้าทำมันออกมาจากใจ พี่เชื่อว่า เกาะจะเข้าใจ รับรู้ และรักเรามากขึ้นคะ ^^ PRIMADONNA THAILAND FIGHTING!!!!

เรามาทำให้เกาะรับรู้ความรักที่เรามีต่อเขากันเถอะคะ ^__^

ตัวอย่างนะคะ >>>> http://twitpic.com/5978pz

Back to top Go down

[Project]รายละเอียดโปรเจ็ค FT ISLAND'S 4TH ANNIVERSARY
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!