Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeSearchLatest imagesRegisterLog in

FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!

Go down 
5 posters
AuthorMessage
**KAeMYuiSTaR**
Admin
Admin
**KAeMYuiSTaR**

FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Empty
PostSubject: FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!   FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Icon_minitimeTue Jun 07, 2011 9:35 pm

FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Cbcb0c7c

---------------------------------------------------------

อันนี้รีบจริงๆ ถ้าไม่สวยต้องขอโทษด้วยนะค่า

พอดีมีปัญหานิดหน่อย

ขอโทษค้าบบ

ยินดีกะหนุ่ม ๆ

ที่วันนี้ครบรอบ 4 ปี

จะไม่ใช่แค่วันนี้

แต่มันจะคงอยู่ต่อไปอีกเป็นสิบๆ ปี

ขอบคุณเกาะที่ทำให้เราได้มาเจอกัน

ขอบคุณเราทุกคน ที่ช่วยสนับสนุนเกาะจนทำให้มาถึงวันนี้ได้

ถึงเกาะจะไม่ใช่ที่หนึ่งในวันนี้ แต่เกาะก็เป็นที่ 1 ในใจของชาวพรีมาดอนน่าทุกคน

ปล. ขอโทษที่เปิดห้องอวยพรให้ช้านะค่า

Back to top Go down
Noinahminari
Moderator
Moderator
Noinahminari

FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Empty
PostSubject: Re: FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!   FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Icon_minitimeTue Jun 07, 2011 11:51 pm

FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Confession

Last edited by noinahminari on Wed Jun 08, 2011 5:30 pm; edited 3 times in total
http://twitter.com/#!/anonasquamosa
p-jinnie
Moderator
Moderator
p-jinnie

PostSubject: Re: FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!   FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Icon_minitimeWed Jun 08, 2011 12:21 am

ANNIVERSARY 4th FTIsland & Primadonna

ครบ 4 ปีของเกาะแล้วน้า~~

ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้มีพรีมาดอนน่า

ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้พรีรัก

ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้พรีมีความสุข

ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้เรามีวันนี้

ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้เราเป็นห่วง

ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้เราติดตาม

ขอบคุณจริงๆที่กาะทำให้เราเวิ่น

ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้พรีจิ้น

และสุดท้าย ขอบคุณจริงๆที่เกาะทำให้พรีมาดอนน่ารู้จักคำว่า 'รัก'

FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! F-5488128730_dbf1a4dee5df4000b5a4b

always luv always care always beside and always FTISLAND <3
Heykyon // jaejin
Lovely Island
Heykyon // jaejin

PostSubject: Re: FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!   FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Icon_minitimeWed Jun 08, 2011 4:14 pm

ช้าไปหน่อยเเต่ขอวยพรด้วยค่ะๆๆๆ

สี่ขวบเเล้วเนอะผ่านไปไวมากๆๆ เลย

เมเป็นพรีมาจะสี่ปีเเล้วพอๆ กับที่พวกพี่เดบิวต์

จุดเริ่มต้นที่เมรักพวกพี่เริ่มต้นจากความรัก

"เเละ"

มันก็จะรักต่อไปเเบบไม่มีวันจบ

เมื่อไหร่ที่พี่ทุกใจเสียใจเศร้าใจก๋จะมีพรีมาดอนน่าคอยปลอบให้กำลังใจ

พวกพี่อยู่เสมอ

เมรักพวกพี่ทั้ง 6 คนมากๆๆ Jaejin Jonghun Hongki Wonbin Minhwan Seunghyun

พวกพี่ทุกคนทำให้เมได้รู้จักความรักไม่ว่าจะรักในตัวพวกพี่เเละรักในผลงานทุกๆผลงานของพวกพี่

หากพวกพี่เหนื่อยพวกพี่ท้อเเท้พวกเราพรีมาดอนน่าจะคอบเป็นกำลังใจอยู่เสมอ จะคอยดูความสำเร็จของพวกพี่ในวันข้างหน้าคอย
พลักดันพวกพี่ให้ประสบความสำเร็จ เราจะก้าวพร้อมไปด้วยกัน เราจะอยู่เคียงข้างกันตลอดไป

ขอบคุณที่พวกพี่เกิดมาค่ะ

ขอบคุณที่พวกพี่เป็นเอฟทีไอซ์เเลนจนทุกๆวันนี้

ขอคุณความรักที่พวกพี่มีให้กับเราพรีมาดอนน่าเสมอ

ขอบคุณที่พวกพี่สร้างสรรค์ผลงานดีๆๆ มาให้พวกเราภูมิใจเสมอ

ขอบคุณที่พวกพี่ไม่เคยลืมเรา

สุดท้ายๆๆ HBD นะค่ะ สี่ ขวบเเล้วๆๆ

ขอให้เอฟทีอยู่กับพวกเราพรีมาดอนน่าๆ ไปจนวันตายเลยๆๆๆ

รักพวกพี่มากๆๆ จนไม่รู้จะอธิบายออกมาเป็นคำพูดยังไง พอเห็นผลงานของพวกพี่เรายิ้มเเละร้องไห้ไปในเวลาเดียวกัน ^^

FT Island Fighting !! ^^ HBD

Sad Razz Cool Twisted Evil
https://www.facebook.com/lee.mayny
hoshi
hoshi

PostSubject: Re: FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!   FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ  Let'Go!!!! Icon_minitimeWed Jun 08, 2011 7:10 pm

อวยพรค่ะ
เกาะครบ 4 ขวบแล้ว ...ก็ขอให้พวกพี่มีสุขภาพแข็งแรงนะคะ
สู้ๆๆคะ เป็นกำลังใจให้เสมอนะ
ก็..ขอบคุณพวกพี่ๆๆทุกคนมากกค่า
ที่ทำให้พวกเรามีความสุข
ขอบคุณมากจริงๆๆค่ะ
ไม่รุจะบอกยังไง มันอธิบายไม่หมดจริงๆๆ
พวกพี่คือ
สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า "รัก"
ของพวกเราทุกคนค่ะ

FT Island's 4th Anniversary มาร่วมอวยพรให้เกาะกันเถอะ Let'Go!!!!
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» [Project]รายละเอียดโปรเจ็ค FT ISLAND'S 4TH ANNIVERSARY