Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeSearchLatest imagesRegisterLog in

Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน

Go down 
Topology
unreason
6 posters
AuthorMessage
unreason
Graphic Design
unreason

Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Empty
PostSubject: Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน   Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 8:01 pm

แฮ่! วันนี้เพย์มานำเสนอรูปแรงค์ที่เพิ่งทำมาลง สำหรับสมาชิกบ้านทุกแรงค์เลยจ้า
แล้วเราก็มีรอยน้อยอยู่ใต้ชื่อของพวกเราแล้ว เย่!
มาเริ่มกันเลยดีกว่า...

Admin
Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Adminze
: เป็นกลุ่มที่คอยดูแลบ้านสอดส่องทุกอย่างที่เกิดขึ้นภายในบ้าน ถ้ามีอะไรสมาชิกทุกคนในบ้านสามารถให้คำแนะนำได้ทุกเรื่องนะคะ

Moderator
Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Modri
: เป็นเหมือนกลุ่มที่คอยช่วยเหลือกลุ่มแอดมินอีกที เป็นเหมือนกลุ่ม Assist admin

Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Graphic
: ทำหน้าที่คอยตกแต่งบ้าน ทำเกี่ยวกับ Photoshop

Lovely Island
Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Lovelyb
: มีจำนวน 50 โพสต์ขึ้นไป คนน่ารักของเด็กเกาะ คิคิ แร๊งค์นี้เข้าได้ทุกฟอรั่มเช่นกัน เป็นแร๊งค์ที่ทางบ้านแจต้องขอบคุณจริงๆค่า^^ สามารถเข้าได้ทุกโซนจ้า

Primadonna
Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Prifty
: 30-49 โพสต์ค่ะ มาถึงแร๊งค์นี้ เราคือสุดยอดแฟนของ FT Island Primadonna ผู้แสนดี ก็จะเข้าได้ทุกฟอรั่มนะคะ

Suptar
Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Suptar
: 5-29 โพสต์คะ พอเราเปิดตัวเสร็จเราก็จะกลายเป็น Suptar พาเกาะโด่งดังไปทั่วโลก ^^ สามารถเข้าฟอรั่มรูปได้แล้วนะคะ~

Debut
Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Debut
: 0-4 โพสต์คะ (เห็นแจแค่ครึ่งหน้าเท่านั้น อยากเห็นเต็มๆ หน้าก็ขยันโพสต์หน่อยเน้อ 5 โพสต์เท่านั้น แฮ่~) เหมือนตอนแรกที่เกาะเปิดตัวเลยค่ะ อิอิ

หมดแล้วจ้า สำหรับแรงค์ทั้งหมดของบ้าน! เย่ จากนี้เวลาโพสต์ก็จะเห็นน้องแจของเราอยู่ใต้ชื่อแล้ววว ><
Back to top Go down
Topology
Admin
Admin
Topology

Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Empty
PostSubject: Re: Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน   Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 8:37 pm

หยักคิ้ว สวยครับ
p-jinnie
Moderator
Moderator
p-jinnie

PostSubject: Re: Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน   Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Icon_minitimeMon Dec 12, 2011 11:34 am

โอ้ยยยยยยยยยยยยย
สวยค่าาาาาาาาาา

น่ารักทุกแร๊งเลย >___________<
Debut แรงอ้ะพี่ เห็นแค่ครึ่งหน้า
ถ้าอยากเต็มหน้าต้องขยันโพสต์ 555555555555555

ขอบคุณค่า Razz
Nums
Admin
Admin
Nums

PostSubject: Re: Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน   Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Icon_minitimeTue Dec 13, 2011 11:10 am

สวยทุกอันเลย

พี่ชอบอันพรีมาดอนน่า 555++

อิแจทำหน้าอารัย....อ๋อย น่ารักอ่าาา คิคิ

ขอบคุณน้องเพย์จร้า

Very Happy
http://jaejinforfans.forumth.com
**KAeMYuiSTaR**
Admin
Admin
**KAeMYuiSTaR**

PostSubject: Re: Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน   Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Icon_minitimeTue Dec 13, 2011 11:16 am

กร้ากกกกส์ น้องแจทำหน้าเซ็กซี่ 555+
น้ำยายไหย คิคิ
สวยงามมากค่าน้องเพย์
นู๋ขยันจริง ๆ ลูก
สุดยอดเลย พี่เหนื่อยแทนเลย 555+
pink_prim

PostSubject: Re: Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน   Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 10:02 am

Rank logo ~ มาดูรูปของแต่ละแรงค์กัน
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» About Rank In Jaejinforfans [มารู้จักแร๊งค์ในบ้านกันเถอะ]***