Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeSearchLatest imagesRegisterLog in

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"

Go down 
Noinahminari
orLoFT
Heykyon // jaejin
hoshi
skullhong57
Nums
**KAeMYuiSTaR**
11 posters
AuthorMessage
Admin
Admin

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Empty
PostSubject: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 3:48 pm

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Untitled-1-10
Back to top Go down
Nums
Admin
Admin
Nums

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Empty
PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 5:33 pm

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" 47page1

สุขสันต์วันครบรอบ 1 ปี แจจินฟอแฟน

บ้านหลังนี้เกิดจากความร่วมมือร่วมใจของสต๊าฟทุกๆคน

และสมาชิกบ้านแจที่น่ารักทุกคน

ครั้งแรกที่จะทำแค่คิดว่าอยากทำให้แจจิน อยากทำไรเพื่อแจจินบ้าง

ไม่คิดว่าเราจะมาได้ไกลขนาดนี้

มาถึงวันนี้ ต้องขอบคุณยุ้ยจริงๆ น้องที่น่ารัก ทำด้วยกันมาตั้งแต่วันแรก ขอบคุณยุ้ยมาก

แล้วก็ตามมาด้วยเมมเบอร์คนอื่น สต๊าฟก็ตาม ของคุณจริงๆค่ะ TT

ขอบคุณทุกๆคนที่คอยติดตามบ้านแจจิน

แล้วก็ขอบคุณแจจินนี่และเอฟทีไอซ์แลนด์ที่ทำให้เราทุกคนได้พบกันค่า^^

Cool

http://jaejinforfans.forumth.com
skullhong57
Lovely Island
skullhong57

PostSubject: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"    Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 5:56 pm

สุขสันต์วันครบรอบ 1 ปี แจจินfan I love you
hoshi
hoshi

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 6:44 pm

HBD นะจ๊ะ

รบรอบ 1 ปีแล้วสู้ๆๆ ต่อไปนะ

ขอให้มี ปีที่ 2 3 4 และต่อไปเรื่อยๆๆนะ

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะ

สุดท้ายนี้จะรัก เด็กเกาะตลอดไปนะ

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 8:13 pm

^___^

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" 98932276

ตอนนี้บ้านเเจจิน ก็ครบ 1 ขวบเเล้วๆๆๆ รู้สึกเวลาผ่านไปไวมากๆเลย บ้านหลังนี้ได้สร้างทั้งความทรงจำดีดี ทั้งมิตรภาพที่ไม่สามารถหาได้ที่ไหน

ยังไงตอนนี้บ้านเเจจินก็ 1ขวบเเล้ว เมก็ขอให้บ้านหลังนี้ อยู่กับพวกเราทุกคนไปตลอดชีวิตนี้เลย ฮ่าๆ

ขอขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกคน เพื่อนๆ ที่ได้สร้างความทรงจำดีๆให้กับเม สุดท้ายรักบ้านแจจินเเละ FT Island ตลอดไปค่ะ Forever

From :: Mayny Razz
https://www.facebook.com/lee.mayny
orLoFT
Moderator
Moderator
orLoFT

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 9:14 pm

ว๊าววววววววววววววว ><

อยู่กับบ้านแจมาครบ 1 ปี แล้วหรือนี่ ดีใจจัง ^ ^ ♥♥♥

ครบ 1 ปีนี้ ก็ขอให้บ้านแจจินฟอแฟน อยู่กับพวกเรา ไปนาน ๆ ๆ ๆ

แจจินฟอแฟน ฟอเอเวอ ^ ^

รักนะคร้าาาาาา ขอบคุณมากค่ะ สำหรับทุกสิ่งทุกอย่าง

จ๊วฟฟฟฟ ^^ ♥♥♥♥
Moderator
Moderator

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeWed Aug 24, 2011 10:36 pm

To...Jaejinforfans Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" 304818

ถ้ามีคนถามว่า จุดเริ่มต้นที่ทำให้เราเจอกันนั้นเริ่มมาจากอะไร
หน่าคงตอบไม่ได้
เพราะหน่าจำไม่ได้แล้วว่าไปเจอ Jaejinforfans จากที่ไหน
จำได้แค่ว่า หน่านั่งเสิร์ชหาเกาะไปเรื่อยๆแล้วเจอหน้าเว็บๆหนึ่ง
เมื่อคลิกเข้าไปก็เป็นเพจแรกของบ้านหลังนี้
หน่าสมัครสมาชิกทันทีเพราะหน้าเว็บสวยมาก 55*
แอบดูที่พี่ๆน้องๆคุยกันในเช้าท์ -- มันตลกมากเลย
แต่ก็ทิ้งไว้นานกว่าจะเริ่มเม้นจริงๆจังๆ
แล้วก็อีกนานเหมือนกันกว่าจะกล้าเข้ามาคุยกับทุกๆคยในเช้าท์
ตั้งแต่เริ่มต้น สาวๆทุกคนน่ารักมากกกกก
เป็นกันเองสุดๆ คุยกันเหมือนรู้จักกันมาเป็นอย่างดีทั้งๆที่แค่เพิ่งเริ่มคุยกัน
จำได้เลยว่าตอนแรกๆหน่าชอบชวนทุกคนกินขนมตอนดึกๆ 555
จากนั้นหน่าก็เริ่มได้รับหน้าที่ในบ้านหลังนี้
เป็นหน้าที่เล็กๆน้อยๆ ช่วยพี่ยุ้ยนิด พี่นุ่มหน่อย
เรื่องนี้ต้องขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนมากเลยนะคะ
พี่ยุ้ย--คนแรกที่เคี่ยวเข็ญ ทั้งผลัก ทั้งดัน ทั้งสอนวิธีการทำงานต่างๆให้กับหน่า
อย่างแรกที่พี่สอนคือการลงรูป 555+
มีอะไรบอกหมด เพราะหน่าเริ่มจากศุนย์จริงๆ
ต้องทำอย่างนี้นะลูก ต้องกดตรงนี้เลือกตรงนั้น เข้าเว็บนั้นแล้วฝากรูปเว็บนี้
ตั้งชื่อหัวข้อให้เสร็จสรรพด้วย ฮ่าๆๆๆ
หน่าต้องขอบคุณพี่มากๆเลยนะคะที่สอนทุกอย่างให้อย่างใจเย็น
และก็ ขอโทษที่หัวช้าไปหน่อยด้วยนะคะพี่ T^T
พี่นุ่ม--ขาดไม่ได้เลยคนนี้ ท่านแม่ทัพของเรา
ท่านจะเป็นคนหาอะไรๆมาให้ลงเสมอ (ท่านมีแหล่งดีๆเยอะ คิคิ)
แล้วก็เป็นเหมือนเซ็นเซอร์คอยตรวจสอบ
(หน่าจะบอกความลับอย่างนึงพี่นุ่ม 555--
ทุกครั้งที่พี่ทักหน่าในกูเกิลทีไร หน่าจะใจหายลงไปอยู่ที่ตาตุ่มทุกที
เพราะหน่าจะระแวงว่า นี่เราทำอะไรพลาดไปอีกแล้วเหรอ 5555+)
แต่ยังไง หน่าก็ต้องขอบคุณทุกคำติงของพี่นะคะ
แล้วก็ขอโทษด้วยที่ชอบเผลอผิดตลอด หน่าต้องเรียนรู้อะไรจากพี่อีกเยอะเลย ฮิฮิ
น้องแพรว--นี่เป็นอีกคนนึงที่ได้รู้ซึ้งถึงความสมองช้าของหน่า
เพราะน้องเป็นคนสอนให้หน่าลงคลิป บอกตั้งแต่ชื่อโปรแกรม ส่งลิงค์ให้ดาวน์โหลดโปรแกรมอีกต่างหาก
หน่าอยากจะถามน้องว่า "สอนพี่เหนื่อยมั้ยนู๋" 555++
ขอบคุณมากเลยน๊า ที่เคี่ยวเข็ญให้พี่ลงคลิปเป็นจนได้
สุดท้ายนี้--สาวๆบ้านแจ ไม่ว่าจะเป็น พี่แอน พี่พลอย พี่ปุ้ย น้องเบลล์ น้องอ้อ น้องมอส น้องแก้ม น้องน้ำ น้องหมิว
ทั้งคนที่เคยคุยกันคนอื่นๆ หรือคนที่หน่าเคยเห็นผ่านคอมเมนต์อย่างเดียวก็ตาม
ขอบคุณมากๆเลยนะคะที่เป็นกำลังใจให้หน่าและบ้านหลังนี้เสมอมา
ขอบคุณที่สนใจบ้านหลังนี้
ขอบคุณที่ให้ความสำคัญกับบ้านหลังนี้
ขอบคุณทุกอุปสรรคี่ผ่านเข้ามาที่ทำให้เรารักกันมากขึ้น
สุดท้ายจริงๆละค่า...หน่าอยากจะบอกเกาะ บอกบ้านหลังนี้ บอกสตาฟทุกๆคน แล้วบอกเมมเบอร์ของเราว่า
หน่าจะรักบ้านหลังนี้ตลอดไป
ไม่ว่าจะผ่านไป 2 ปี 3 ปี หรือ 10 ปี
ตราบใดที่บ้านหลังนี้ยังคงอยู่ ตราบนั้น Noinahminari ก็จะขอสิงบ้านหลังนี้ต่อไปค่ะ 5555+++

Special Thanks :: Lee Jaejin and FT Island
ผู้ซึ่งทำให้เราได้มาพบกัน รักกัน เป็นพี่น้องกันจนถึงตอนนี้
รักนะคะ > <

Happy Birthday 'Jaejinforfans-Thailand fansite'

Last edited by Noinahminari on Thu Aug 25, 2011 9:18 pm; edited 3 times in total
http://twitter.com/#!/anonasquamosa
Admin
Admin

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeThu Aug 25, 2011 12:35 am

วันนี้ขอมาเป็นคนสุดท้ายขอเม้นในวันนี้

อยากจะบอกความรู้สึกเกี่ยวกับบ้านหลังนี้
ก่อนหน้าที่จะมาทำบ้าน Jaejinforfans เคยไปเป็นสต๊าฟคอยอัพข่าวของเกาะให้กับธิรวาอยู่พักหนึ่ง
จากนั้นก็คิดกันไว้ว่าอยากจะทำบ้านให้กับหนุ่ม ๆ เพราะการตามข่าวของหนุ่ม ๆ ในไทยช่างยากเย็นเหลือเกิน
รู้จักกับพี่นุ่มครั้งแรกก็ผ่านหน้าบ้านธิรวา หลังจากคอนเดี่ยวครั้งล่าสุด เมื่อกุมภาปีที่แล้ว
ยังจำได้ พี่นุ่มตั้งคลับในเฟซบุ๊ค ส่วนยุ้ยก็อัพให้ธิรวา โดยใช้นามว่า เปาYui
แต่เมื่อผ่านไป ยิ่งคุยกะพี่นุ่มยิ่งถูกคอ เลยคุยกันว่ามาทำบ้านให้เกาะกันไหม
โดยส่วนตัวยุ้ยชอบฮงกีมาก ๆ แต่เพราะพี่นุ่มชอบน้องแจ และอีกอย่างน้องยังไม่มีบ้าน
เลยตกลงกันว่าจะทำบ้านให้น้องแจกัน เริ่มต้นจากการคิดชื่อ ตอนแรกฮามาก คิดไม่ออก
แต่มีอยู่ชื่อหนึ่งที่คิดกันคือ Jaejinforfans มาจากชิ่อน้องแจ คือมีตัว J สองตัว
และตัวที่สองคือ forfans ก็มี F สองตัวเช่นเดียวกัน ความหมายก็ดีมาก ๆ
สำหรับแฟน ๆ ของแจจิน แต่ทางเรามีนโยบายคือจะอัพทุกความเคลื่อนไหวของเกาะและวอนบิน
ครั้งแรกยังตลกกันอยู่เลย เพราะแต่ละคนอัพคลิปอัพรูปเป็นที่ไหน
และที่ยากกว่านั้นคือการหาแหล่งรูปและแหล่งข่าว พวกเราทุกล้วนแต่ยอดแย่ด้านภาษา
อันนี้ต้องขอบคุณ ปู่่เกิลมาก ๆ ท่านช่วยเราได้เยอะเลย ขอบคุณคร้าบ
และบ้านเราก็ค่อยๆ เติบโต มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ

จำได้เลย คนแรก น้องอ้อ เราเจอกันทาง hi5 จากนั้นก็ตามกันมาอยู่บ้านนี้
แล้วมอส ก็ตามมา อิอ คุณภรรยากลาง คนนี้ชอบทำซับกับเฮดจ้ะ
ตามมาด้วยพี่พลอย คุณภรรยาใหญ่ ผู้่ที่คอยให้กำลังใจที่ดีกับเราเสมอมา
พี่แอนคนงาม คนนี้รู้จักกันมานาน คอยแปลรายการต่าง ๆ ของน้องเกาะ
น้องแพรวนี่ คนนี้เก่งแปล ลงรูป ลงคลิป เรียกได้มาได้วิชามาครบ ฮ่าๆๆ
น้องหน่า คนนี้ก็ลูกศิษย์ก้นกุฏิ สอนมาเองกับมือเลย น้องหน่าเป็นคนที่มีความพยายามมาก
เน็ตไม่ดี อัพไม่ได้ นางก็พยายามที่จะอัพ ฮ่าๆ
น้องเบลล์ ถึงแม้ว่าเราจะไม่ค่อยได้คุยกัน แต่เราอาศัยเจอกันตอนมีคอน คิคิ น้องน่ารักมาก
ตอนวันเกิดก็ส่งข้อความมาอวยพร ขอบคุณมาก ๆ เลยค่า
น้องกัซ คนนี้ขาดไม่ได้เลย เม้นเยอะที่สุดในบ้าน ฮ่าๆๆ
และสมาชิกบ้าน Jaejinforfans ทุกคน ขอบคุณมาก ๆ ที่มาเป็นส่วนหนึ่งกับเรา
ขอบคุณจริง ๆ อยากให้ทุกคนรักเกาะและสนับสนุนเกาะตลอดไป
มาร่วมเดินไปกับเกาะ สนับสนุนให้ FTISLAND ประสบความสำเร็จไปด้วยกันนะค่ะ

และสุดท้าย พี่นุ่ม ไม่พูดถึงไม่ได้ ตอนแรก ๆ ที่ทำบ้าน พี่นุ่มยังลงคลิป อัพรูป แต่งบ้าน ไม่เป็นด้วยซ้ำ
แต่พอเวลาผ่านไป อิอิ ตอนนี้ขอให้บอก เจ้ทำได้หมดสากกระเบือยันเรือรบ
ขอบคุณพี่นุ่ม ที่ร่วมกันสร้างบ้านหลังนี้ เราผ่านปัญหาและอุปสรรคด้วยกันมาเยอะ
กว่าบ้านของเราจะประสบความสำเร็จและเป็นที่รู้จัก เครดิต Jaejinforfans TH ได้ไปปรากฏตามเว็บต่าง ๆ
มันคือกำลังใจอย่างหนึ่งที่ทำให้เราก้าวมาอยู่จนถึงวันนี้

สุดท้ายขอบคุณ FTISLAD ที่ทำให้พวกเราได้รู้จักกัน ไม่ว่าเวลาจะผ่านไปนานสักแค่ไหน

แต่เราก็ะอยู่เคียงข้างกันตลอดไป...

ขอบคุณค่ะ Thanks Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" 304818

pyploy
pyploy

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 2:32 am

เริ่มด้วยจากคำว่าขอโทด
ที่วันครบรอบวันเกิดไม่ได้เข้ามาร่วมอวยพรน่ะค่ะ
ไม่ใช่ว่าลืมหรืออย่างไรแต่ว่าติดทำรายงานฝึกงานอยู่ค่ะ
ฟังดูเหมือนจะเป็นข้อแก้ตัวที่ฟังอาจจะไม่ขึ้นของพลอยเลยก็ว่าได้
แต่ว่าวันนี้มาขอแก้ตัวค่ะ
ถ้าพูดว่ารู้จักบ้านหลังนี้ได้ไง ขอบอกว่าเริ่มรู้จัก เพือนแอนในบ้านเอฟที
ที่ตอนนี้เป็นไม่มีคนอยู่แล้วค่ะ(เพราะว่าย้ายมาบ้านหลังนี้กันหมด)
แอนเป็นคนแนะนำให้พลอยเข้ามาบ้านหลังนี้ ขอบคุณมาก ๆเลยน่ะ
ต่อไปขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้มีบ้านแจหลังนี้
ที่ค่อยให้ข้อมูลข่าวสารของกับคนที่รัก
ขอขอบคุณพี่นุ่มที่ให้มีบ้านหลังแจ บ้านหลังที่อุ่นอบแล้วก็น่ารัก
ขอบคุณน้องยุ้ย น้องแพรว น้องอ้อ น้องหน่า น้องมอส ที่คอยอัพๆๆๆๆๆ
ทุกอย่างที่เป็นข่าวเกี่ยวกับเกาะ
แล้วก็ขอคุณทุกคนที่อยู่เป็นสมาชิกในบ้านหลังนี้ ทั้งที่จะรู้จักก็ดีไม่รู้จักก็ดี
อยากจะบอกว่าบ้านแจหลังนี้เป็นบ้านแรกที่ทำให้พลอยได้เจอกัน
พี่ ๆ น้อง ๆ ที่น่ารักทุกคน
ถ้าแม้ว่าพลอยจะไม่ค่อยได้ช่วยงานอะไรเลยก็ตาม
แต่ว่าเวลาที่เห็นพี่นุ่มก็ดียุ้ยก็ดีบอกว่า "สาวๆบ้านแจมีใครอยู่มั้ย"
ช่วยลงรูปลงข่าวหน่อย พลอยก็อยากจะช่วยทำมากแต่ว่าก็ทำได้แค่
เป็นกำลังใจกับทุกคน เห็นพี่นุ่มกับยุ้ยที่ทุ่มเทให้กับบ้านหลังนี้
แล้วก็รู้สึกได้ถึงกับคำว่า "ความรักที่มีในตัวเกาะ"

ถึงพี่นุ่ม หัวหน้ากองทัพบ้านแจ พลอยขอขอบคุณพี่มาก ๆ
ที่คอยหาข่าวคอยหารูปมีอัพที่บ้าน แม้ว่าพี่จะมีงานให้ทำ
เยอะอยู่แล้วก็ตามแต่พี่ก็ไม่เคยลืมที่จะทำงานตรงนี้
แล้วก็คอยอยู่ที่บ้านหลังนี้ตลอด ๆ ๆ
พลอยอยากจะบอกพี่ว่าพลอยรักพี่มากค่ะพี่นุ่ม
ดูแลตัวเองแล้วน่ะค่ะ พี่อ่ะทั้งทำงาน ทั้งเรียน สู้ ๆนะค่ะ

ถึงน้องยุ้ย คุณภรรยากลางที่น่ารัก
ขอบคุณมาก ๆ ที่คอยให้กำลังพี่ในวันที่พี่ไม่สบายใจ
ขอบคุณที่ค่อยทำงานในการอัพข่าวต่าง ๆ
ขอบคุณที่ทำให้เราได้รู้จักัน สู้ ๆน่ะ

ถึงแอน เพื่อนสาวที่ทำให้รู้จักกับบ้านแจ
อาจจะไม่ค่อยได้เจอกันในบ้านแจแต่ว่าเราก็เล่นทวิตกันบ้าง อิอิ
ขอบคุณที่มาเป็นเพื่อนกับพลอยน่ะ
ถึงแม้ว่าแอนจะไม่ค่อยเข้าบ้านแต่ก็คอยอยู่เป็นกำลังใจช่ายมั้ย

ถึงน้องแพรว พี่ขอบคุณน้องสาวคนนี้มีน่ะที่ค่อยอัพข่าว
น้องแพรวเป็นน้องสาวที่น่ารักมาก
สู้ ๆ น่ะ

ถึงน้องอ้อ น้องสาวคนนี้ก็น่ารักเช่นกันคนนี้ก็จะคอยอัพคลิปต่าง ๆ
ที่เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก สู้ ๆน่ะ
ขอบคุณที่เราได้รู้จักกันน่ะ

ถึงน้องมอส คุณภรรยาเล็ก ที่น่ารัก
พี่ว่าพี่จะต้องขอบคุณฮงกีน่ะที่เราให้เราได้มา
เป็นครอบครัวเองกัน ฮ่า ๆๆๆ
ขอบคุณน่ะ

ถึงน้องหน่า น้องสาวคนนี้ก็น่ารักอีกเช่นกัน
ขอบคุณที่คอยเป็นห่วงพี่น่ะ น้องหน่าเป็นคนที่น่ารักมาก
ถึงแม้ว่าจะไม่ค่อยมีเวลาก็น้องหน่าก็จะนึกถึงบ้านแจตลอด
พี่รู้สึกได้ ขอบคุณน่ะ

ถึงทุกคนเลยน่ะค่ะ ไม่ว่าจะเป็น พี่ปุ้ย พี่รี่
น้องน้ำ น้องแพร น้องกัซ
น้องโบ น้องเม น้องโบนัท น้องมินนี่ น้องคนอื่น ๆ
อีกมากมายที่พลอยรู้จักหรือไม่รู้ก็ดี (ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเลยค่ะ)
ก็เลยไม่สามารถจะพูดถึงทุกคนได้น่ะ ขอบคุณที่อยู่เป็นครอบครัวเองกันน่ะ

สุดท้ายไม่มีอะไรมากค่ะอยากจะบอกว่า รัก บ้านแจมากถึงมากที่สุดค่ะ
รักเกาะมากด้วยค่ะ อิอิอิ ขอบคุณ F.T.Island ที่ทำให้
พวกเราได้มาเจอกันน่ะค่ะ

และไม่ว่าวันเวลาจะผ่านไปสักแค่ไหนโปรดรู้ไว้ว่าฉันคนนี้จะรักพวกคุณ

"Good friends are like stars. You don't always see them but you know they are always there."
เพื่อนดีๆ นั้นเหมือนกับดวงดาวบนท้องฟ้า ที่บางครั้งเราอาจจะมองไม่เห็น แต่เราก็รู้ว่าพวกเขาอยู่ตรงนั้นเสอม
May_Heyu
May_Heyu

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 4:16 pm

ขอบคุนพี่ๆทุกคนและทุกคน
ร๊ากทุกคนที่สุด
สุขสันต์วันเกิด
ถึงว่าเมย์จะเข้ามาอยู่ได้ไม่นานแต่ก้อมีความรู้สึกดีๆมากๆที่ได้เข้ามาในบ้านหลังนี้
ทุกคนคอยหัยความอบอุ่นและความช่วเหลือเป้นอยากดี
และเมย์จาสัญญาว่าจาอยู่ที่นี้อีกไปนานๆๆเลยค่ะ Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" 631540
แพร
แพร

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 4:29 pm

ขอขอบคุณสิ่งแรกนะคะที่ทำให้แพรได้เจอะบ้านที่อบอุ่น

นั่นก็คือftislandถ้าไม่มีเค้าฉันคงไม่เจอบ้านที่อบอุ่นแบบนี้

ต่อมาสิ่งที่ทำให้บ้านนี้อบอุ่นก็คือพี่ๆทีมงานทุกคนที่คอยอัพเดทข่าวสาร

และพี่ทีมงานบ้านนี้ก็น่ารักกันทุกคนเลยค่ะถ้าไม่มีพี่ๆที่น่ารักแบบนี้บ้านแจ

ก็คงจะเงียบเหงามากเลยหละค่ะ ขอบคุณนะคะ สุขสันต์ครบรอบ 1ปี นะคะ

แจจินฟอแฟนน จุ๊บๆๆๆ
Leemosstar
Moderator
Moderator
Leemosstar

PostSubject: Re: Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"   Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Icon_minitimeTue Aug 30, 2011 11:00 pm

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND" Hedbord

ว้าวว เร็วๆจริง บ้านนี้จากที่ยังเป็นบ้านที่เล็กๆ แต่ตอนนี้กลับเติบโตขึ้นมากๆ

มอสก็ต้องขอบคุณทกๆคนที่สร้างกันผลักดันและสนุบสนุน FT ตลอดมา

และเราก็จะสนับสนุนพวกนายต่อไปเรื่อยๆ ถ้ามี FT ก็ต้องมี Pri เช่นเดียวกัน ♥

Happy 1st Aniversary "JAEJINFORFANS THAILAND"
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Jaejinforfans {Thailand Fansite}
» Happy Birth Day To..Nums
» Happy Birthday to...P-jinnie ^^
»  HAPPY BIRTH DAY TO Mosstar ~.
» Happy Birth Day To..Minarikwang